กิจกรรมองค์กร : ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองกลางนา อำเภอเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี
วันศุกร์ ที่ 28 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลบ่อพลอย นำโดยนายสนอง วิเศษสิงห์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อพลอย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา นักเรียนผู้สูงอายุ คณะทำงานศูย์เรียนรู้รองรับสังคมสูงวัย อบต.บ่อพลอย ข้าราชการและพนักงานให้การต้อนรับนายสุวิทย์ จินดาเจี่ยน่ายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองกลางน พร้อมคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองกล่างนา อำเภอเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี
โดยมีกิจกรรม ดังนี้
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
การเต้นบาสโลบต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ อบต.บ่อพลอย
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
ตลาดนัดสีเขียวโรงเรียนผู้สูงอายุ
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
รับฟังการบรรยายเกี่ยวกับโรงเรียนผู้สูงอายุและการดำเนินงานของศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุตำบลบ่อพลอย