โครงการสร้างเสริมสวัสดิการสังคม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ในวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ห้องประชุมพลอยไพลิน อบต.บ่อพลอย อ.บ่อพลอย จ.กาญจนบุรี
กิจกรรม "การประชุมเชิงปฏิบัติการ เพื่อวิเคราะห์สภาพปัญหากลุ่มเป้าหมายและเติมเต็มในส่วนที่เหมาะสมกับสถานการณ์ปัจจุบัน" ดำเนินการอบรมในวันอังคารที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ห้องประชุมพลอยไพลิน องค์การบริหารส่วนตำบลบ่อพลอย อำเภอบ่อพลอย จังหวัดกาญจนบุรี
![](upload/images/2831-kisspng-world-wide-web-clip-art-click-here-button-png-transparent-images-5aadded6ce6490.9062922515213442148454.jpg) |
คลิ๊กภาพเพิ่มเติม |